| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | phẳng |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | 0.5 USD |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Loại | Cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, EN |
| Mác thép | Thép không gỉ 201 |
| Hình dạng | Hình chữ U, hình chữ T, hình chữ L, hình phẳng |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Mạ màu PVD |
| Mạ màu | Bạc/Vàng/Hồng/Vàng sâm panh/Đen/Xanh dương/Hồng |
| Xử lý bề mặt | Hairline/NO.4/Chải xước |
| Chiều dài thông thường | 2438mm, 2500mm, 3048mm, 3000mm |
| Sử dụng | Trần/Tường |
| Đóng gói | Thùng gỗ |
| Nguyên liệu | POSCO/JISCO/TISCO/LISCO/BAOSTEEL v.v. |
| Màng PVC | PVC Laser/POLI-FILM/NOVANCEL/Độ dày PVC 70-100 Micron PVC Laser/PVC đen trắng hai mặt 70 Micron |
| Mác thép | 201/304/316/430/Dòng 200/Dòng 300/Dòng 400 |
|---|---|
| Hình dạng | Cuộn thép không gỉ |
| Kỹ thuật | Cán nguội / Mạ màu |
| Xử lý bề mặt | Gương / Hairline / NO.4 |
| Mạ màu | Vàng / Hồng / Đen |
| Độ dày | 0.55mm / 0.65mm / 0.85mm / 1.15mm |
| Chiều rộng | 6mm / 8mm / 10mm / 12mm/ 15mm / 18mm / 20mm / 25mm |
| Chiều dài | 1000mm / 2438mm / 3048mm |
| Kích thước thông thường | Chiều dài 5000mm |
| Đặc điểm | Bền vững |
| Sử dụng | Góc / Cửa / Gạch men / Thiết bị y tế / Ngành thực phẩm / Vật liệu xây dựng / Thiết bị nhà bếp |
| Đóng gói | Thùng giấy |
| Giao hàng | Thông thường 7-15 ngày |
| Năng suất | 150000-250000 chiếc/tháng |