| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | 201 |
| MOQ: | 1 PC |
| giá bán: | 1-3 USD |
| Chi tiết đóng gói: | Ống giấy và đóng gói hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh nẹp gạch Philippines |
| Chất liệu | Inox 201/304/316L/430/410... |
| Chiều cao tiêu chuẩn | 5mm, 6mm |
| Chiều dài | 2438mm, 3048mm (8FT, 10FT) |
| Tùy chọn màu sắc | Bạc, vàng hồng, vàng, đen, xanh lam, xanh lục, v.v. |
| Hoàn thiện bề mặt | Gương, Hairline, dập nổi, v.v. |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại | Thanh nẹp gạch Inox |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, EN |
| Loại thép | Thép không gỉ 304 |
| Hình dạng | Nẹp góc chữ L |
| Kỹ thuật | V rãnh/Uốn/Mạ màu PVD |
| Mạ màu | Bạc/Sâm panh/Hồng/Vàng/Đen/Đồng và hơn thế nữa |
| Chiều dài | 2438mm/3048mm |
| Sử dụng | Tường/Sàn/Cửa |
| Đặc điểm | Bền vững |
| Màng PVC | Màng PVC đen trắng 70 micron |
| Giao hàng | Thông thường 7-15 ngày |
| Đóng gói | Thùng gỗ |