| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | 201 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | 10-30 USD |
| Chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Loại | Tấm thép không gỉ vân sóng nước |
|---|---|
| Giá | 10-30 USD |
| Đóng gói | Thùng gỗ |
| Độ dày | 0.65mm |
| Lớp phủ màu | Đen |
| Đặc điểm | Bền vững |
| Sử dụng | Trần / Tường |
| Kích thước | 1219x2438mm |
| Loại | Tấm thép không gỉ vân sóng nước |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, EN |
| Mác thép | Thép không gỉ 201 |
| Kết cấu | Nhăn |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Phủ màu PVD/Dập/Đánh bóng |
| Lớp phủ màu | Bạc/Vàng/Hồng/Vàngchampagne/Đen |
| Xử lý bề mặt | Gương |
| Kích thước thông thường | 1219x2438mm/1500x3000mm |
| Sử dụng | Trần/Tường |
| Đóng gói | Thùng gỗ |
| Vật liệu gốc | POSCO/JISCO/TISCO/LISCO/BAOSTEEL v.v. |
| Màng PVC | PVC Laser/POLI-FILM/NOVANCEL/Độ dày PVC 70-100 Micron PVC Laser/PVC đen trắng kép 70 Micron |