| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | vách ngăn phòng |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | 100-300 USD/PC |
| Chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Vật liệu | Thép không gỉ 201, 304, 316 |
|---|---|
| Chiều dài có sẵn | 2000mm / 2438mm / 2500mm / 3000mm / 3048mm |
| Chiều rộng có sẵn | 1000mm / 1219mm / 1250mm / 1500mm |
| Sự khoan dung | -0,03mm |
| Bao bì | Bao bì phù hợp với biển |
| Bảo vệ PVC | 5c 7c Polyfilm 8c+10c |