| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | vách ngăn phòng |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | 100-300 USD/PC |
| Chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
Phân phòng bằng thép không gỉ cao cấp và tường trang trí có kết thúc tóc vàng hồng, có sẵn trong các loại thép không gỉ khác nhau bao gồm 201, 304, 316 và 430.
| Chiều dài | 2000/2438/2500/3000/3048 mm |
| Chiều rộng | 1000/1219/1250/1500 mm |
| Gói | Bao bì phù hợp với biển |
| PVC | 5c 7c Polyfilm 8c+10c |
| Sự khoan dung | -0,03mm |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên | Giao thông phân vùng thép không gỉ |
| Mục đích | Bộ chia |
| Điểm nổi bật | SS201 Stainless Steel Room Divider, 1219mm Stainless Steel Room Divider, SS201 phòng phân vùng thép không gỉ |
Vâng, chúng tôi có thể cung cấp mẫu trước khi đặt hàng. Kiểm tra mẫu là cách tốt nhất để hiểu chất lượng chi tiết.
Thông qua các dịch vụ giao hàng nhanh như UPS, DHL, TNT.
Chúng tôi thường chấp nhận phương thức thanh toán L / C (Letter of Credit) và T / T (Telegraphic Transfer).