| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | 304 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | 10-45 USD |
| Chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
Tấm thép không gỉ màu được sử dụng rộng rãi trong trang trí tường và trần nhà do hiệu ứng trang trí và thời trang mạnh mẽ. Chúng dễ dàng vệ sinh, không cần bảo trì và chống bám vân tay. Chỉ cần lau bằng khăn để loại bỏ vết bẩn.
| Loại | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày | 0.3 mm - 3.0 mm |
| Kích thước | 1000*2000mm, 1219*2438mm, 1219*3048mm, tùy chỉnh Chiều rộng tối đa 1500mm |
| Loại | 201, 304, 304L, 316, 316L, 430, v.v. |
| Hoàn thiện có sẵn | No.4, Hairline, Mirror, Etched, PVD Color, Embossed, Vibration, Sandblast, Combination, lamination, v.v. |
| Màu sắc có sẵn | Vàng, Vàng hồng, Vàng champagne, Đồng, Đồng thau, Đen, Xanh lam, Tím, Xanh lục, v.v. |
| Xuất xứ | POSCO, JISCO, TISCO, LISCO, BAOSTEEL, v.v. |
| Cách đóng gói | PVC + giấy chống thấm + kiện gỗ chắc chắn đi biển |
| Loại | Tấm thép không gỉ màu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, EN |
| Loại | 304 / 316L / 430 |
| Hình dạng | Tấm |
| Kỹ thuật | Mạ PVD |
| Sơn màu | Màu Vàng Đỏ Win And Purpose |
| Xử lý bề mặt | Gương |
| Kích thước thông thường | 1219x2438mm / 1000x2000mm |
| Sử dụng | Trang trí nội thất |
| Đóng gói | Thùng gỗ xuất khẩu |
| Vật liệu gốc | POSCO / JISCO / TISCO |
| Màng PVC | Màng PVC kép 70 Micron |