| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | 304 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | 1-3 USD |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì ống giấy và hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Loại | Chân nẹp gạch Inox |
| Tiêu chuẩn | ASTM/AISI/GB/JIS/DIN/EN |
| Chất liệu | Thép không gỉ 304 |
| Hình dạng | Chân nẹp chữ U/Cấu hình chữ U/Chân nẹp chữ T/Cấu hình chữ T/Chân nẹp chữ L/Cấu hình chữ L |
| Kỹ thuật | Cán nguội / Sơn màu PVD / Rãnh V / Uốn |
| Xử lý bề mặt | Gương / Mờ |
| Sơn màu | Vàng / Vàng hồng / Đen / Bạc |
| Độ dày | 0.55mm / 0.65mm / 0.85mm / 1.15mm |
| Chiều dài | 2438mm / 3048mm |
| Kích thước | 10*10*10mm, 10*15*10mm, 10*20*10mm và kích thước tùy chỉnh |
| Đóng gói | An toàn với thùng gỗ |
| Đặc điểm | Bền vững |