| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | 304 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | 10-45 USD |
| Chi tiết đóng gói: | vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
4 × 8ft Green Mirror Color Sheet trang trí Stainless Steel Color Plate có xây dựng bền vững và vật liệu chuyên nghiệp.
Meibaotai là công ty bán hàng của Foshan Meibaotai Stainless Steel Products Co., Ltd., một doanh nghiệp thép không gỉ toàn diện tích hợp sản xuất, chế biến, bảo quản và lưu trữ, bán,và xuất khẩuVới 10 năm chuyên về vật liệu thép không gỉ, bao gồm cả công ty thị trường trong nước của chúng tôi Foshan Wanjiashun Stainless Steel Co., Ltd, chúng tôi tuân thủ "Pragmatic, Communication,Thành thật và hung hăng" triết lý kinh doanh, cam kết cung cấp cho khách hàng giá tốt nhất và dịch vụ chuyên nghiệp nhất cho các vật liệu thép không gỉ chất lượng cao.
| Loại | Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày | 0.3 mm - 3.0 mm |
| Kích thước | 1000×2000mm, 1219×2438mm, 1219×3048mm, tùy chỉnh Max. chiều rộng 1500mm |
| Thể loại | 201, 304, 304L, 316, 316L, 430 vv |
| Chế độ hoàn thiện có sẵn | Không, không.4, Dải tóc, gương, khắc, màu PVD, đúc, rung động, phun cát, kết hợp, mạ vải vv |
| Màu có sẵn | Vàng, vàng hồng, vàng Champagne, đồng, đồng, đen, xanh dương, tím, xanh lá cây vv |
| Nguồn gốc | POSCO, JISCO, TISCO, LISCO, BAOSTEEL vv |
| Cách đóng gói | PVC + giấy chống nước + bao bì gỗ bền để sử dụng trên biển |
| Loại | Bảng thép không gỉ màu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, EN |
| Thể loại | 304 / 316L / 430 |
| Hình dạng | Đĩa |
| Kỹ thuật | Lớp phủ PVD |
| Lớp phủ màu | Màu vàng đỏ thắng và mục đích |
| Điều trị bề mặt | Kính |
| Kích thước thông thường | 1219×2438mm / 1000×2000mm |
| Sử dụng | Tất cả nội thất trang trí |
| Bao bì | Xuất khẩu vỏ gỗ |
| Tài liệu ban đầu | POSCO / JISCO / TISCO |
| Phim PVC | PVC gấp đôi 70 micron |