| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | 304/201 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | 12-50 USD |
| Chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ xuất khẩu |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Loại | tấm thép không gỉ gương/8K tấm thép không gỉ/NO.8 tấm thép không gỉ |
| Tiêu chuẩn | ASTM/AISI/GB/JIS/DIN/EN |
| Thể loại | 201/304/316/430/200 Series/300 Series/400 |
| Hình dạng | Chất phẳng/bảng/bảng giấy |
| Kỹ thuật | Lớp phủ màu lamin lạnh/PVD |
| Điều trị bề mặt | Chiếc gương/Cái tóc/Không.4 |
| Lớp phủ màu | Bạc/Vàng/Vàng hồng/Xanh/Đen/Xanh |
| Độ dày | 0.55mm/0.65mm/0.85mm/1.15mm |
| Chiều rộng | 6mm/8mm/10mm/12mm/15mm/18mm/20mm/25mm |
| Chiều dài | 1000mm/2438mm/3048mm |
| Kích thước thông thường | 1219×2438mm/1000×2000mm |