| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | 304 201 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | 1-3 USD |
| Chi tiết đóng gói: | Ống giấy và hộp gỗ đóng gói |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Loại | Thanh nẹp phẳng Inox, Hồ sơ, Hình dạng, Nẹp gạch |
|---|---|
| Mác thép | 201/304/316L/430/410 v.v. |
| Tiêu chuẩn | JIS, AISI, ASTM, DIN, v.v. |
| Độ dày | 0.3-3.0mm |
| Chiều rộng | 6mm, 8mm, 10mm, 12mm, 20mm v.v. |
| Chiều dài | 2438mm, 3048mm (8FT, 10FT) |
| Bề mặt | Xước tóc / Gương / Dập nổi / Khắc / Dập v.v. |
| Màu sắc | Vàng / Vàng hồng / Đen / Bạc / Vàng sâm panh / Xanh lá / Xanh dương / Hồng / Đồng / Đồng cổ / Đồng thau cổ v.v. |