| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | 304 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | 30-40 USD |
| Chi tiết đóng gói: | TRƯỜNG HỢP GỖ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Loại | Tấm thép không gỉ trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM/AISI/GB/JIS/DIN/EN |
| Mác thép | 304 |
| Hình dạng | Phẳng |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Phủ màu PVD |
| Phủ màu | Vàng titan, vàng hồng, champagne, vàng, cà phê, nâu, đồng, đồng thau, đỏ rượu, tím, sapphire, đen titan, vân gỗ, vân đá cẩm thạch, vân sọc, v.v. |
| Độ dày | 0.55mm / 0.65mm / 0.85mm / 1.15mm |
| Chiều rộng | 1000mm / 1219mm / 1240mm |
| Chiều dài | 1000mm / 2438mm / 3048mm |
| Đặc điểm | Chống vân tay, Bền vững |
| Đóng gói | Màng PVC + giấy chống thấm + kiện gỗ đi biển chắc chắn |
| Màng PVC | Màng PVC đen trắng hai mặt 70 micron |
| Giao hàng | Thông thường 7-15 ngày |
| Năng suất | 7000-8000 tấn/tháng |