| Tên thương hiệu: | MBT |
| Số mô hình: | 201 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | 10-30 USD |
| Chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Tấm thép không gỉ vân nước |
| Kích thước tiêu chuẩn | 1219 * 2438mm |
| Độ dày | 0.65mm |
| Lớp phủ màu | Đen (Bạc/Vàng/Vàng hồng/Vàng champagne cũng có sẵn) |
| Xử lý bề mặt | Hoàn thiện gương |
| Sử dụng chính | Ứng dụng trần và tường |
| Đóng gói | Thùng gỗ |
| Thông số | Thông số |
|---|---|
| Loại | Thép không gỉ 201 |
| Kết cấu | Nhăn |
| Kỹ thuật sản xuất | Cán nguội/Phủ màu PVD/Dập/Đánh bóng |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, EN |
| Kích thước có sẵn | 1219*2438mm / 1500*3000mm |
| Vật liệu gốc | POSCO/JISCO/TISCO/LISCO/BAOSTEEL v.v. |
| Màng PVC | PVC Laser/POLI-FILM/NOVANCEL/Độ dày PVC 70-100 Micron |